Acer Aspire 7 A715 41G R282 Ryzen 5 3550H GTX 1650Ti 4GB (used)
10.700.000₫
Hết hàng
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
10.700.000₫
Hết hàng
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
| CPU | : AMD Ryzen 5 3550H 2.1GHz up to 3.7GHz |
| Memory | : 8GB DDR4 2400MHz (2x SO-DIMM socket, up to 32GB SDRAM) |
| SSD | : 512GB M.2 PCIe NVMe SSD |
| VGA | : NVIDIA GeForce GTX 1650Ti 4GB GDDR6 + Radeon™ Vega 8 Graphics |
| Display | : 15.6″ FHD (1920 x 1080) IPS, Anti-Glare, 60Hz |
| Touch | : No |
| Wireless | : Intel Wi-Fi 6(Gig+) (802.11ax) + Bluetooth 4.1 |
| LAN | : Yes |
| Battery | : 4 Cell, 48Whr |
| OS | : Windows® 10 64Bit |
| Weight | : 2.1 Kg |
| Color | : Đen |
| Warranty | : 06 tháng |
| Option | : 2x USB 3.2 Gen 1 : 1x USB 3.2 Type-C (up to 5 Gbps) : 1x USB 2.0 port : 1x 3.5 mm headphone/speaker jack : 1x HDMI® port with HDCP support : 1x Ethernet (RJ-45) port : 1x DC-in jack for AC adapter |
| Tình trạng | : Máy qua sử dụng mới 97-98% – Ship from USA |






Laptop Tân Phú sẽ không bảo hành khi Laptop gặp những tình trạng như:
1. Sản phẩm bị hao mòn trong quá trình sử dụng (như SSD,Pin, bàn phím bị mòn, tác động từ môi trường).
2. Phần mềm kèm theo máy.
3. Hết thời gian bảo hành (kiểm tra qua tem hoặc số serial).
4. Không có tem bảo hành hợp lệ (bị hư hỏng, mờ, tẩy xoá).
5. Số serial/mã vạch không hợp lệ (mờ, bị cạo, thay đổi).
6. Lỗi do nguyên nhân bất khả kháng (lũ lụt, hoả hoạn, cháy nổ, nguồn điện không ổn định).
7. Lỗi vật lý (rơi, va đập, hư hỏng do vận chuyển, chuột bọ, ẩm ướt, biến dạng).
8. Sản phẩm bị tháo dỡ, sửa chữa không có sự ủy quyền của Laptop Tân Phú.
==> Xem chi tiết chính sách bảo hành tại đây: https://laptoptanphu.com/chinh-sach-bao-hanh/
- Các hình thức thanh toán khi mua laptop tại Laptop Tân Phú:
+ Thanh toán tiền mặt
+ Thanh toán qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán chuyển khoản
+ Thanh toán trả góp qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán trả góp qua công ty tài chính (Có phí)
Khi mua laptop trả góp tại Laptop Tân Phú, khách hàng sẽ được hưởng các ưu đãi trả góp sau:
- Trả góp 0% lãi suất qua thẻ tín dụng
- Trả góp qua công ty tài chính HDSaison / Homecredit