Dell Inspiron 14 7440 2-in-1 core 7-150U Ram 16GB SSD 512GB 14″ FHD Touch (New Outlet)
Giá gốc là: 18.800.000₫.17.900.000₫Giá hiện tại là: 17.900.000₫.
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
18.800.000₫ Giá gốc là: 18.800.000₫.17.900.000₫Giá hiện tại là: 17.900.000₫.
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
| CPU | : Intel® Core™ 7 processor 150U (12MB cache, 10 cores, 12 threads, up to 5.4 GHz) |
| Memory | : 16 GB: 2 x 8 GB, DDR5, 5200 MT/s (2 slot) upto 64GB |
| SSD | : 512GB SSD M.2 PCIe NVMe |
| VGA | : Intel® Graphics |
| Display | : 14″, FHD+ 1920×1200, 60Hz, WVA, IPS, Touch, 250 nit, ComfortView |
| Touch | : Yes |
| Wireless | : Intel® Wi-Fi 6E AX211, 2×2, 802.11ax, Bluetooth® wireless card |
| LAN | : No |
| Battery | : 4 Cell, 64 Wh |
| OS | : Windows® 11 Home 64Bit |
| Weight | : 1.7 Kg |
| Color | : Ice Blue (Aluminum) |
| Bảo hành | : 06 tháng |
| Option | : 2 USB Type-C® 3.2 Gen 2 (10 Gbps) with Power Delivery and DisplayPort™ 1.4 ports : 2 USB 3.2 Gen 1 Type-A ports : 1 Universal audio port* : 1 HDMI 1.4 port** : 1 SD-card slot *3.5mm Universal Audio Jack functionality varies by model configuration. For best results, use Dell recommended audio accessories. **The maximum resolution supported over HDMI is 1920×1080 @60HZ. No 4K/2K output |
| Tình trạng | : Máy New Outlet FullBox – Ship from USA |

Laptop Tân Phú sẽ không bảo hành khi Laptop gặp những tình trạng như:
1. Sản phẩm bị hao mòn trong quá trình sử dụng (như SSD,Pin, bàn phím bị mòn, tác động từ môi trường).
2. Phần mềm kèm theo máy.
3. Hết thời gian bảo hành (kiểm tra qua tem hoặc số serial).
4. Không có tem bảo hành hợp lệ (bị hư hỏng, mờ, tẩy xoá).
5. Số serial/mã vạch không hợp lệ (mờ, bị cạo, thay đổi).
6. Lỗi do nguyên nhân bất khả kháng (lũ lụt, hoả hoạn, cháy nổ, nguồn điện không ổn định).
7. Lỗi vật lý (rơi, va đập, hư hỏng do vận chuyển, chuột bọ, ẩm ướt, biến dạng).
8. Sản phẩm bị tháo dỡ, sửa chữa không có sự ủy quyền của Laptop Tân Phú.
==> Xem chi tiết chính sách bảo hành tại đây: https://laptoptanphu.com/chinh-sach-bao-hanh/
- Các hình thức thanh toán khi mua laptop tại Laptop Tân Phú:
+ Thanh toán tiền mặt
+ Thanh toán qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán chuyển khoản
+ Thanh toán trả góp qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán trả góp qua công ty tài chính (Có phí)
Khi mua laptop trả góp tại Laptop Tân Phú, khách hàng sẽ được hưởng các ưu đãi trả góp sau:
- Trả góp 0% lãi suất qua thẻ tín dụng
- Trả góp qua công ty tài chính HDSaison / Homecredit