Dell Latitude 3520 i5-1135G7 Ram 8Gb SSD 256Gb 15.6″ Full HD (New FullBox)
15.700.000₫
Hết hàng
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
15.700.000₫
Hết hàng
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
| CPU | : Intel Core i5-1135G7 (8 MB cache, 4 cores, 8 threads, 2.40 GHz to 4.20 GHz Turbo) |
| Memory | : 8Gb DDR4 3200Mhz upto 64Ghz |
| SSD | : 256GB PCIe NVMe |
| VGA | : intel® Iris® Xe graphics |
| Display | : 15.6inch Full HD WVA (1920 x 1080) Anti-Glare |
| Touch | : N0 |
| Wireless | : Intel Dual Band Wi-Fi 6 AX201 2×2 802.11ax 160MHz + Bluetooth 5.1 (Option) |
| LAN | : Yes |
| Battery | : 4 Cell, 54Whr |
| OS | : Windows® 10 64Bit |
| Weight | : 1.7kg |
| Color | : Black |
| Bảo hành | : 06-12 tháng |
| Option | : 1 USB Type-C 3.2 Gen2 with DisplayPort alt mode/Power Delivery : 2 USB 3.2 Gen 1 Type-A port : 1 USB 2.0 port : 1 HDMI 1.4a port : 1 RJ-45 Ethernet port : 1 universal audio port : 1 power adapter port |
| Tình trạng | : New FullBox – ship from USA |








Laptop Tân Phú sẽ không bảo hành khi Laptop gặp những tình trạng như:
1. Sản phẩm bị hao mòn trong quá trình sử dụng (như SSD,Pin, bàn phím bị mòn, tác động từ môi trường).
2. Phần mềm kèm theo máy.
3. Hết thời gian bảo hành (kiểm tra qua tem hoặc số serial).
4. Không có tem bảo hành hợp lệ (bị hư hỏng, mờ, tẩy xoá).
5. Số serial/mã vạch không hợp lệ (mờ, bị cạo, thay đổi).
6. Lỗi do nguyên nhân bất khả kháng (lũ lụt, hoả hoạn, cháy nổ, nguồn điện không ổn định).
7. Lỗi vật lý (rơi, va đập, hư hỏng do vận chuyển, chuột bọ, ẩm ướt, biến dạng).
8. Sản phẩm bị tháo dỡ, sửa chữa không có sự ủy quyền của Laptop Tân Phú.
==> Xem chi tiết chính sách bảo hành tại đây: https://laptoptanphu.com/chinh-sach-bao-hanh/
- Các hình thức thanh toán khi mua laptop tại Laptop Tân Phú:
+ Thanh toán tiền mặt
+ Thanh toán qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán chuyển khoản
+ Thanh toán trả góp qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán trả góp qua công ty tài chính (Có phí)
Khi mua laptop trả góp tại Laptop Tân Phú, khách hàng sẽ được hưởng các ưu đãi trả góp sau:
- Trả góp 0% lãi suất qua thẻ tín dụng
- Trả góp qua công ty tài chính HDSaison / Homecredit