Dell Latitude 9420 i7-1185G7 Ram 16Gb SSD 512Gb 14″ FHD+(99%)
Giá gốc là: 19.500.000₫.16.500.000₫Giá hiện tại là: 16.500.000₫.
Hết hàng
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
19.500.000₫ Giá gốc là: 19.500.000₫.16.500.000₫Giá hiện tại là: 16.500.000₫.
Hết hàng
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
| CPU | : Intel Core i7-1185G7, vPro® (12MB cache, 4 core, 8 thread, 3.00 to 4.80 GHz Turbo) : Intel Core i7-1165G7, vPro® (12MB cache, 4 core, 8 thread, 2.80 to 4.70 GHz Turbo) |
| Memory | : 16 GB, LPDDR4X, 4266 MHz (onboard) |
| SSD | : 512Tb M.2 2280, PCIe NVMe Gen4 x4, SSD |
| VGA | : intel® Iris® Xe graphics |
| Display | : 14inch FHD+ (1920×1200) Non-Touch, IR Cam, Mic and Safe Shutter, ComfortView+, Proximi ty Sensor |
| Touch | : No |
| Wireless | : Intel® Wi-Fi 6E AX210 2×2 802.11ax 160MHz + Bluetooth 5.1 |
| LAN | : No |
| Battery | : 60 WHr |
| OS | : Windows® 10 64Bit |
| Weight | : 1.4kg |
| Color | : Silver |
| Bảo hành | : 06 tháng |
| Option | : 1 USB 3.2 Gen 1 port with PowerShare : 2 Thunderbolt 4 ports with DisplayPort Alt Mode/USB4/Power Delivery : 1 Universal audio port : 1 HDMI 2.0 port : 1 microSD-card slot : 1 wedge-shaped lock slot : 1 microSIM slot (WWAN only) |
| Tình trạng | : Máy qua sử dụng mới 95-99% – ship from USA |


Laptop Tân Phú sẽ không bảo hành khi Laptop gặp những tình trạng như:
1. Sản phẩm bị hao mòn trong quá trình sử dụng (như SSD,Pin, bàn phím bị mòn, tác động từ môi trường).
2. Phần mềm kèm theo máy.
3. Hết thời gian bảo hành (kiểm tra qua tem hoặc số serial).
4. Không có tem bảo hành hợp lệ (bị hư hỏng, mờ, tẩy xoá).
5. Số serial/mã vạch không hợp lệ (mờ, bị cạo, thay đổi).
6. Lỗi do nguyên nhân bất khả kháng (lũ lụt, hoả hoạn, cháy nổ, nguồn điện không ổn định).
7. Lỗi vật lý (rơi, va đập, hư hỏng do vận chuyển, chuột bọ, ẩm ướt, biến dạng).
8. Sản phẩm bị tháo dỡ, sửa chữa không có sự ủy quyền của Laptop Tân Phú.
==> Xem chi tiết chính sách bảo hành tại đây: https://laptoptanphu.com/chinh-sach-bao-hanh/
- Các hình thức thanh toán khi mua laptop tại Laptop Tân Phú:
+ Thanh toán tiền mặt
+ Thanh toán qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán chuyển khoản
+ Thanh toán trả góp qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán trả góp qua công ty tài chính (Có phí)
Khi mua laptop trả góp tại Laptop Tân Phú, khách hàng sẽ được hưởng các ưu đãi trả góp sau:
- Trả góp 0% lãi suất qua thẻ tín dụng
- Trả góp qua công ty tài chính HDSaison / Homecredit