Dell XPS 13 9315 Màu Umber Core i7-1250U Ram 16Gb 1.08KG 13.4″ Full HD+
19.890.000₫
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
19.890.000₫
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
| CPU | : Intel core i7-1250U vPro (10-Core, 12-Thread, 12MB Cache, up to 4.7GHz Max Turbo Frequency) |
| RAM | :16GB LPDDR5 5200MHz |
| SSD | :512GB PCIe M.2 Nvme |
| VGA | : Intel(R) Iris Xe Graphics |
| Display | : 13.4″ IPS FHD+ (1920 x 1200) InfinityEdge non-touch, Anti-Glare, 500-nit |
| Touch | : No |
| Wireless | : Intel® Killer™ Wi-Fi 6 1675 (AX211) 2×2 + Bluetooth 5.2 Wireless Card |
| LAN | : No |
| Battery | : 51WHr |
| OS | : Windows® 11 64Bit |
| Weight | : 1.17kg |
| Color | : Sky/Umber |
| Bảo hành | : 06 tháng |
| Option | : 2 x Thunderbolt™ 4 (USB Type-C™) with DisplayPort and Power Delivery |
| Tình trạng | : Máy qua sử dụng mới 99% – ship from USA |









Laptop Tân Phú sẽ không bảo hành khi Laptop gặp những tình trạng như:
1. Sản phẩm bị hao mòn trong quá trình sử dụng (như SSD,Pin, bàn phím bị mòn, tác động từ môi trường).
2. Phần mềm kèm theo máy.
3. Hết thời gian bảo hành (kiểm tra qua tem hoặc số serial).
4. Không có tem bảo hành hợp lệ (bị hư hỏng, mờ, tẩy xoá).
5. Số serial/mã vạch không hợp lệ (mờ, bị cạo, thay đổi).
6. Lỗi do nguyên nhân bất khả kháng (lũ lụt, hoả hoạn, cháy nổ, nguồn điện không ổn định).
7. Lỗi vật lý (rơi, va đập, hư hỏng do vận chuyển, chuột bọ, ẩm ướt, biến dạng).
8. Sản phẩm bị tháo dỡ, sửa chữa không có sự ủy quyền của Laptop Tân Phú.
==> Xem chi tiết chính sách bảo hành tại đây: https://laptoptanphu.com/chinh-sach-bao-hanh/
- Các hình thức thanh toán khi mua laptop tại Laptop Tân Phú:
+ Thanh toán tiền mặt
+ Thanh toán qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán chuyển khoản
+ Thanh toán trả góp qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán trả góp qua công ty tài chính (Có phí)
Khi mua laptop trả góp tại Laptop Tân Phú, khách hàng sẽ được hưởng các ưu đãi trả góp sau:
- Trả góp 0% lãi suất qua thẻ tín dụng
- Trả góp qua công ty tài chính HDSaison / Homecredit