Dell XPS 15 9520 i7-12700H Ram 32GB Nvidia RTX 3050 15.6″ FHD (99%)
24.500.000₫
Hết hàng
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
24.500.000₫
Hết hàng
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
| CPU | : Intel® Core™ i7-12700H vPro (14-Cores, 20-Threads, 24MB Cache, up to 4.7GHz Max Turbo Frequency) |
| RAM | : 32GB DDR5 4800MHz up to 64GB |
| SSD | : 512GB PCIe NVMe Gen4 x4 up 4TB |
| VGA | : Intel Iris Xe Graphics : NVIDIA® GeForce® RTX™ 3050 Ti, 4 GB GDDR6 : NVIDIA® GeForce® RTX™ 3050, 4 GB GDDR6 |
| Display | : 15.6-inch, FHD+ 1920 x 1200 InfinityEdge, 60 Hz, anti-glare, non-touch, sRGB 100%, 500 nits, wide-viewing angle : 15.6-inch, UHD+ 3840 x 2400 InfinityEdge, 60 Hz, anti-reflective, touch, 100% AdobeRGB, 99% DCI-P3, 500 nits, wide-viewing angle : 15.6-inch OLED, 3456 x 2160 InfinityEdge, 60 Hz, anti-reflective, touch, 100% DCI-P3, 400 nits, wide-viewing angle |
| Touch | : No |
| Wireless | : Intel® Killer™ Wi-Fi 6 1675 (AX211), 2×2, 802.11ax, Bluetooth® wireless card |
| LAN | : No |
| Battery | : 54WHr / 86WHr |
| OS | : Windows® 11 64Bit |
| Weight | : 1.96kg |
| Color | : Frost white : Platinum silver |
| Warranty | : 12 Tháng (Riêng option 12 tháng Pin + sạc + màn hình 06 tháng) |
| Option | : 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-C™ (with DisplayPort and PowerDelivery) : 2 x Thunderbolt™ 4 (USB Type-C™) with DisplayPort and PowerDelivery : 1 x 3.5mm headphone/microphone combo jack : 1 x SD-card slot : 1 x Fingerprint Reader |
| Tình trạng | : Máy qua sử dụng mới 98-99% – Ship from USA |
Laptop Tân Phú sẽ không bảo hành khi Laptop gặp những tình trạng như:
1. Sản phẩm bị hao mòn trong quá trình sử dụng (như SSD,Pin, bàn phím bị mòn, tác động từ môi trường).
2. Phần mềm kèm theo máy.
3. Hết thời gian bảo hành (kiểm tra qua tem hoặc số serial).
4. Không có tem bảo hành hợp lệ (bị hư hỏng, mờ, tẩy xoá).
5. Số serial/mã vạch không hợp lệ (mờ, bị cạo, thay đổi).
6. Lỗi do nguyên nhân bất khả kháng (lũ lụt, hoả hoạn, cháy nổ, nguồn điện không ổn định).
7. Lỗi vật lý (rơi, va đập, hư hỏng do vận chuyển, chuột bọ, ẩm ướt, biến dạng).
8. Sản phẩm bị tháo dỡ, sửa chữa không có sự ủy quyền của Laptop Tân Phú.
==> Xem chi tiết chính sách bảo hành tại đây: https://laptoptanphu.com/chinh-sach-bao-hanh/
- Các hình thức thanh toán khi mua laptop tại Laptop Tân Phú:
+ Thanh toán tiền mặt
+ Thanh toán qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán chuyển khoản
+ Thanh toán trả góp qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán trả góp qua công ty tài chính (Có phí)
Khi mua laptop trả góp tại Laptop Tân Phú, khách hàng sẽ được hưởng các ưu đãi trả góp sau:
- Trả góp 0% lãi suất qua thẻ tín dụng
- Trả góp qua công ty tài chính HDSaison / Homecredit