Dell XPS 15 9530 i7-13700H RAM 32GB Nvidia RTX 4060 8GB 15.6″ FullHD+
Giá gốc là: 34.500.000₫.32.700.000₫Giá hiện tại là: 32.700.000₫.
Hết hàng
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
34.500.000₫ Giá gốc là: 34.500.000₫.32.700.000₫Giá hiện tại là: 32.700.000₫.
Hết hàng
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
| CPU | : 13th Generation Intel® Core™ i7-13700H (14-Cores, 20-Threads, 24MB Cache, up to 5.0GHz Max Turbo Frequency) : 13th Generation Intel® Core™ i7-13620H Processor (24MB Cache, up to 4.9GHz) |
| Memory | : 32 GB, 2 x 16 GB, DDR5, 4800 MHz |
| SSD | : 512GB PCIe M.2 SSD |
| VGA | : Intel® Iris® Xe Graphics : Intel® Arc™ A370M Graphics with 4GB GDDR6 : NVIDIA® GeForce RTX™ 4050 Graphics with 6GB GDDR6 : NVIDIA® GeForce® RTX™ 4060 Graphics with 8GB GDDR6 : NVIDIA® GeForce RTX™ 4070 Graphics with 8GB GDDR6 |
| Display | : 15.6″ FHD+ (1920 x 1200) InfinityEdge Non-Touch Anti-Glare 500-Nit Display : 15.6″ OLED 3.5K (3456×2160) InfinityEdge Touch Anti-Reflective 400-Nit Display |
| Touch | : No |
| Wireless | : Intel® Killer™ Wi-Fi 6 1675 (AX211) 2×2 + Bluetooth® 5.2 |
| LAN | : No |
| Battery | : 86WHr |
| OS | : Windows® 11 64Bit |
| Weight | : 1.96kg |
| Color | : Silver |
| Warranty | : 06 tháng |
| Option | : 1 USB 3.2 Gen 2 Type-C™ port with DisplayPort™ : 2 Thunderbolt™ 4 (USB Type-C™ 3.2 Gen 2) ports : 1 headset (headphone and microphone combo) port |
| Tình trạng | : Máy Likenew 99% FullBox – Ship from USA |

Laptop Tân Phú sẽ không bảo hành khi Laptop gặp những tình trạng như:
1. Sản phẩm bị hao mòn trong quá trình sử dụng (như SSD,Pin, bàn phím bị mòn, tác động từ môi trường).
2. Phần mềm kèm theo máy.
3. Hết thời gian bảo hành (kiểm tra qua tem hoặc số serial).
4. Không có tem bảo hành hợp lệ (bị hư hỏng, mờ, tẩy xoá).
5. Số serial/mã vạch không hợp lệ (mờ, bị cạo, thay đổi).
6. Lỗi do nguyên nhân bất khả kháng (lũ lụt, hoả hoạn, cháy nổ, nguồn điện không ổn định).
7. Lỗi vật lý (rơi, va đập, hư hỏng do vận chuyển, chuột bọ, ẩm ướt, biến dạng).
8. Sản phẩm bị tháo dỡ, sửa chữa không có sự ủy quyền của Laptop Tân Phú.
==> Xem chi tiết chính sách bảo hành tại đây: https://laptoptanphu.com/chinh-sach-bao-hanh/
- Các hình thức thanh toán khi mua laptop tại Laptop Tân Phú:
+ Thanh toán tiền mặt
+ Thanh toán qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán chuyển khoản
+ Thanh toán trả góp qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán trả góp qua công ty tài chính (Có phí)
Khi mua laptop trả góp tại Laptop Tân Phú, khách hàng sẽ được hưởng các ưu đãi trả góp sau:
- Trả góp 0% lãi suất qua thẻ tín dụng
- Trả góp qua công ty tài chính HDSaison / Homecredit