Dell XPS 17 9720 i9-12900HK Ram 32GB Nvidia RTX™ 3060 17″ 4K TOUCH
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
| CPU | : 12th Generation Intel® Core™ i9-12900HK (24 MB cache, 14 cores, 20 threads, 2.50 GHz to 5 GHz, 45 W) |
| Memory | : 32GB DDR5 4800MHz up to 64GB |
| SSD | : 512GB PCIe NVMe Gen4 x4, SSD, Class 40 up to 4TB |
| VGA | : NVIDIA® GeForce RTX™ 3050, 4 GB GDDR6 (60W) : NVIDIA® GeForce RTX™ 3060, 6 GB GDDR6 (60W) : Intel® Iris® Xe Graphics |
| Display | : 17-inch, FHD+ 1920 x 1200, Infinity Edge 60 Hz, anti-glare, non-touch, sRGB 100% min, 500 nits, wide-viewing angle, WLED, Low Blue Light : 17-inch, UHD+ 3840 x 2400, Infinity Edge 60 Hz, anti-reflective, touch, Adobe 100% min; DCI-P3 99% typ, 95% min, 500 nits, wide-viewing angle, WLED, Low Blue Light |
| Touch | : No |
| Wireless | : Intel® Killer™ Wi-Fi 6 1675 (AX211) 2×2 + Bluetooth® 5.2 |
| LAN | : No |
| Battery | : 97WHr |
| OS | : Windows® 11 64Bit |
| Weight | : 2.2kg |
| Color | : Silver |
| Bảo hành | : 3 Tháng |
| Option | : 4 x Thunderbolt™ 4 (USB Type-C™) with DisplayPort and Power Delivery : 1 x eDP port with max +3 USB Type-C : 1 x Universal audio jack : 1 x SD-card slot : 1 x Fingerprint Reader |
| Tình trạng | : Máy qua sử dụng mới 95-97% – ship from USA |
Laptop Tân Phú sẽ không bảo hành khi Laptop gặp những tình trạng như:
1. Sản phẩm bị hao mòn trong quá trình sử dụng (như SSD,Pin, bàn phím bị mòn, tác động từ môi trường).
2. Phần mềm kèm theo máy.
3. Hết thời gian bảo hành (kiểm tra qua tem hoặc số serial).
4. Không có tem bảo hành hợp lệ (bị hư hỏng, mờ, tẩy xoá).
5. Số serial/mã vạch không hợp lệ (mờ, bị cạo, thay đổi).
6. Lỗi do nguyên nhân bất khả kháng (lũ lụt, hoả hoạn, cháy nổ, nguồn điện không ổn định).
7. Lỗi vật lý (rơi, va đập, hư hỏng do vận chuyển, chuột bọ, ẩm ướt, biến dạng).
8. Sản phẩm bị tháo dỡ, sửa chữa không có sự ủy quyền của Laptop Tân Phú.
==> Xem chi tiết chính sách bảo hành tại đây: https://laptoptanphu.com/chinh-sach-bao-hanh/
- Các hình thức thanh toán khi mua laptop tại Laptop Tân Phú:
+ Thanh toán tiền mặt
+ Thanh toán qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán chuyển khoản
+ Thanh toán trả góp qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán trả góp qua công ty tài chính (Có phí)
Khi mua laptop trả góp tại Laptop Tân Phú, khách hàng sẽ được hưởng các ưu đãi trả góp sau:
- Trả góp 0% lãi suất qua thẻ tín dụng
- Trả góp qua công ty tài chính HDSaison / Homecredit