HP EliteBook 845 G8 Ryzen 5 PRO 5650U Ram 16GB 14″ FHD (99%)
8.900.000₫
Hết hàng
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
8.900.000₫
Hết hàng
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
| CPU | : AMD Ryzen™ 3 PRO 5450U (2.6 GHz up to 4.0 GHz, 10 MB cache, 4 cores) : AMD Ryzen™ 5 5600U Up To 4.2GHz (6 Cores 19MB Cache) |
| RAM | : 16Gb DDR4 3200hz upto 64GB |
| SSD | : 256GB M.2 PCIe NVMe upto 1TB |
| VGA | : Integrated AMD Radeon™ Graphics |
| Display | : 14″ IPS FHD 1920*1080 LED-backlit – Anti Glare – 250 nits |
| Touch | : No |
| Wireless | : Intel Wi-Fi 6 AX201 and Bluetooth 5 combo |
| LAN | : No |
| Battery | : 3 Cell, 50 Whr |
| OS | : Windows® 10 64Bit |
| Weight | : 1.3kg |
| Color | : Silver |
| Warranty | : 03 tháng |
| Option | : 2 x SuperSpeed USB Type-C® 10Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 1.4) : 2 x SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate (1 charging) : 1 x Headphone/microphone combo : 1 x HDMI 2.0 : 1 x AC powerHDMI cable sold separately. : 1 x Fingerprint reader |
| Tình trạng | : Máy qua sử dụng 99% – ship from USA |







Laptop Tân Phú sẽ không bảo hành khi Laptop gặp những tình trạng như:
1. Sản phẩm bị hao mòn trong quá trình sử dụng (như SSD,Pin, bàn phím bị mòn, tác động từ môi trường).
2. Phần mềm kèm theo máy.
3. Hết thời gian bảo hành (kiểm tra qua tem hoặc số serial).
4. Không có tem bảo hành hợp lệ (bị hư hỏng, mờ, tẩy xoá).
5. Số serial/mã vạch không hợp lệ (mờ, bị cạo, thay đổi).
6. Lỗi do nguyên nhân bất khả kháng (lũ lụt, hoả hoạn, cháy nổ, nguồn điện không ổn định).
7. Lỗi vật lý (rơi, va đập, hư hỏng do vận chuyển, chuột bọ, ẩm ướt, biến dạng).
8. Sản phẩm bị tháo dỡ, sửa chữa không có sự ủy quyền của Laptop Tân Phú.
==> Xem chi tiết chính sách bảo hành tại đây: https://laptoptanphu.com/chinh-sach-bao-hanh/
- Các hình thức thanh toán khi mua laptop tại Laptop Tân Phú:
+ Thanh toán tiền mặt
+ Thanh toán qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán chuyển khoản
+ Thanh toán trả góp qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán trả góp qua công ty tài chính (Có phí)
Khi mua laptop trả góp tại Laptop Tân Phú, khách hàng sẽ được hưởng các ưu đãi trả góp sau:
- Trả góp 0% lãi suất qua thẻ tín dụng
- Trả góp qua công ty tài chính HDSaison / Homecredit