Lenovo IdeaPad Gaming 3 15ACH6 Ryzen 5 5600H Nvidia GTX 1650 4GB (New Fullbox)
13.999.000₫
Hết hàng
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
13.999.000₫
Hết hàng
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
| CPU | : AMD Ryzen 5 5600H 3.3GHz up to 4.2GHz 16MB |
| Memory | : 8GB (8×1) DDR4 3200MHz (2x SO-DIMM socket, up to 16GB SDRAM) |
| SSD | : 256Gb M.2 2242 PCIe 3.0×4 NVMe |
| VGA | : NVIDIA GeForce GTX 1650 4GB GDDR6 |
| Display | : 15.6″ FHD (1920×1080) IPS 250nits Anti-glare, 120Hz, 45% NTSC, DC dimmer |
| Touch | : No |
| Wireless | : Intel Wi-Fi 6, Bluetooth 5 |
| LAN | : Yes |
| Battery | : 3 Cell 45WHr |
| OS | : Windows® 11 64 Bit |
| Weight | : 2.25kg |
| Color | : Shadow Black |
| Warranty | : 03 |
| Option | : 1x USB-C 3.2 Gen 1 (support data transfer only) : 2x USB 3.2 Gen 1 : 1x HDMI 2.0 : 1x RJ-45 : 1x headphone / microphone combo jack (3.5mm) : 1x power connector : 4-Zone RGB LED backlit |
| Tình trạng | : New Fullbox – Ship From USA |
Laptop Tân Phú sẽ không bảo hành khi Laptop gặp những tình trạng như:
1. Sản phẩm bị hao mòn trong quá trình sử dụng (như SSD,Pin, bàn phím bị mòn, tác động từ môi trường).
2. Phần mềm kèm theo máy.
3. Hết thời gian bảo hành (kiểm tra qua tem hoặc số serial).
4. Không có tem bảo hành hợp lệ (bị hư hỏng, mờ, tẩy xoá).
5. Số serial/mã vạch không hợp lệ (mờ, bị cạo, thay đổi).
6. Lỗi do nguyên nhân bất khả kháng (lũ lụt, hoả hoạn, cháy nổ, nguồn điện không ổn định).
7. Lỗi vật lý (rơi, va đập, hư hỏng do vận chuyển, chuột bọ, ẩm ướt, biến dạng).
8. Sản phẩm bị tháo dỡ, sửa chữa không có sự ủy quyền của Laptop Tân Phú.
==> Xem chi tiết chính sách bảo hành tại đây: https://laptoptanphu.com/chinh-sach-bao-hanh/
- Các hình thức thanh toán khi mua laptop tại Laptop Tân Phú:
+ Thanh toán tiền mặt
+ Thanh toán qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán chuyển khoản
+ Thanh toán trả góp qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán trả góp qua công ty tài chính (Có phí)
Khi mua laptop trả góp tại Laptop Tân Phú, khách hàng sẽ được hưởng các ưu đãi trả góp sau:
- Trả góp 0% lãi suất qua thẻ tín dụng
- Trả góp qua công ty tài chính HDSaison / Homecredit