Dell Precision 7540 i7-9850H Nvidia Quadro T1000/ T2000/ RTX 3000 (99%)
Giá gốc là: 14.500.000₫.11.500.000₫Giá hiện tại là: 11.500.000₫.
Hết hàng
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
14.500.000₫ Giá gốc là: 14.500.000₫.11.500.000₫Giá hiện tại là: 11.500.000₫.
Hết hàng
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
| CPU | : Intel Core Processor i9-9980HK, 8 Core, 16MB Cache, 2.40GHz up to 5.00GHz Turbo, 45W : Intel Core i7 9850H (2.60GHz, Max Turbo 4.60GHz, 6 Cores, 12 Threas, 12MB Smart Cache) : Intel Core i7 9750H (2.60GHz, Max Turbo 4.60GHz, 6 Cores, 12 Threas, 12MB Smart Cache) : Intel Core i5-9400H (2.5Ghz Upto 4.3Ghz 8MB Cache) |
| Memory | : 16 GB DDR4 (upto 128gb) |
| SSD | : 512GB |
| VGA | : NVIDIA Quadro T1000 4GB GDDR5 : NVIDIA Quadro T2000 4GB GDDR5 : NVIDIA Quadro RTX 3000 4GB GDDR6 |
| Display | : 15.6 inch UltraSharp FHD (1920×1080) Anti-Glare IPS 100% sRGB Non-Touch Display |
| Touch | : No |
| Wireless | : Intel Wi-Fi 6 AX200 2×2 .11ax 160MHz + Bluetooth 5.0 |
| LAN | : Yes |
| Battery | : 6cell, 97 Whr |
| OS | : Windows® 10 64Bit |
| Weight | : 2.53 Kg |
| Color | : Đen |
| Bảo Hành | : 06- 12 tháng (Option 12 tháng bảo hành Pin + sạc + màn hình 06 tháng) |
| Option | : 2 x 3 USB Type-C, 2 x USB 3.1 Gen 1, 1 x HDMI 2.0, : 1 x RJ45, 1 x Headphone jack, 1 x Mini DisplayPort 1.4, 1 x Power adapter port |
| Tình trạng | : Qua sử dụng mới 98-99% – Ship From USA |




Laptop Tân Phú sẽ không bảo hành khi Laptop gặp những tình trạng như:
1. Sản phẩm bị hao mòn trong quá trình sử dụng (như SSD,Pin, bàn phím bị mòn, tác động từ môi trường).
2. Phần mềm kèm theo máy.
3. Hết thời gian bảo hành (kiểm tra qua tem hoặc số serial).
4. Không có tem bảo hành hợp lệ (bị hư hỏng, mờ, tẩy xoá).
5. Số serial/mã vạch không hợp lệ (mờ, bị cạo, thay đổi).
6. Lỗi do nguyên nhân bất khả kháng (lũ lụt, hoả hoạn, cháy nổ, nguồn điện không ổn định).
7. Lỗi vật lý (rơi, va đập, hư hỏng do vận chuyển, chuột bọ, ẩm ướt, biến dạng).
8. Sản phẩm bị tháo dỡ, sửa chữa không có sự ủy quyền của Laptop Tân Phú.
==> Xem chi tiết chính sách bảo hành tại đây: https://laptoptanphu.com/chinh-sach-bao-hanh/
- Các hình thức thanh toán khi mua laptop tại Laptop Tân Phú:
+ Thanh toán tiền mặt
+ Thanh toán qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán chuyển khoản
+ Thanh toán trả góp qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán trả góp qua công ty tài chính (Có phí)
Khi mua laptop trả góp tại Laptop Tân Phú, khách hàng sẽ được hưởng các ưu đãi trả góp sau:
- Trả góp 0% lãi suất qua thẻ tín dụng
- Trả góp qua công ty tài chính HDSaison / Homecredit