Dell Precision 5560 i7-11850H Ram 16GB Nvidia Quadro T1200 4GB 15.6″ FHD+
18.290.000₫
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
18.290.000₫
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
| CPU | : Intel Core i7-11850H vPro (8 Cores, 16 Threads, 24MB Cache, 2.60Ghz up to 4.8GHz Max Turbo Frequency) |
| Memory | : 16Gb DDR4 3200Mhz up to 64GB |
| SSD | : 512 GB, Gen 3 PCIe x4 NVMe up to 4TB |
| VGA | : Intel UHD graphics : NVIDIA T1200 4GB GDDR6 : NVIDIA RTX A2000 4GB GDDR6 |
| Display | : 15.6″ UltraSharp FHD+, 1920×1200,AG,NT, w/Prem Panel Guar, 100% sRGB, Low BL w/ IR Cam : 15.6 Ultrasharp UHD+ 4K (3840×2400 (Touch) w/Prem Panel Guar 100% Adobe, LBL w/ IR Cam |
| Touch | : No/Yes |
| Wireless | : Intel Dual Band Wireless AX201 2×2 + Bluetooth 5.1 vPro |
| LAN | : No |
| Battery | : 56Wh, 86Wh, 90W, 130W AC adapter |
| OS | : Windows® 11 Pro 64Bit |
| Weight | : 1.8Kg |
| Color | : Titan Gray |
| Warranty | : 06 tháng |
| Option | : 1 USB 3.2 Gen 2 Type-C Display port : 1 Universal audio port : 2 Thunderbolt 4.0 Type-C port (1x Power Delivery) : 1 SD-card slot : 1 wedge-shaped lock slot |
| Tình trạng | : Máy qua sử dụng 99% – ship from USA |


Laptop Tân Phú sẽ không bảo hành khi Laptop gặp những tình trạng như:
1. Sản phẩm bị hao mòn trong quá trình sử dụng (như SSD,Pin, bàn phím bị mòn, tác động từ môi trường).
2. Phần mềm kèm theo máy.
3. Hết thời gian bảo hành (kiểm tra qua tem hoặc số serial).
4. Không có tem bảo hành hợp lệ (bị hư hỏng, mờ, tẩy xoá).
5. Số serial/mã vạch không hợp lệ (mờ, bị cạo, thay đổi).
6. Lỗi do nguyên nhân bất khả kháng (lũ lụt, hoả hoạn, cháy nổ, nguồn điện không ổn định).
7. Lỗi vật lý (rơi, va đập, hư hỏng do vận chuyển, chuột bọ, ẩm ướt, biến dạng).
8. Sản phẩm bị tháo dỡ, sửa chữa không có sự ủy quyền của Laptop Tân Phú.
==> Xem chi tiết chính sách bảo hành tại đây: https://laptoptanphu.com/chinh-sach-bao-hanh/
- Các hình thức thanh toán khi mua laptop tại Laptop Tân Phú:
+ Thanh toán tiền mặt
+ Thanh toán qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán chuyển khoản
+ Thanh toán trả góp qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán trả góp qua công ty tài chính (Có phí)
Khi mua laptop trả góp tại Laptop Tân Phú, khách hàng sẽ được hưởng các ưu đãi trả góp sau:
- Trả góp 0% lãi suất qua thẻ tín dụng
- Trả góp qua công ty tài chính HDSaison / Homecredit