HP Zbook Power G7 i7-10750H Ram 32Gb Quadro P620 15.6″ FHD (99%)
19.999.000₫
Hết hàng
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
19.999.000₫
Hết hàng
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
| CPU | : Intel Core i7-10750H (2.6 GHz up to 5.0 GHz, 12 MB L3 cache and 6 cores) |
| Memory | : 32GB DDR4-3200 Non-ECC SDRAM |
| SSD | : 256 GB PCIe NVMe TLC SSD |
| VGA | : Intel UHD Graphics + NVIDIA Quadro P620 (4 GB GDDR5 dedicated) |
| Display | : 15.6 in Full HD (1920 x 1080), 250 nits 45% NTSC (1920 x 1080) |
| Touch | : No |
| Wireless | : Intel Wi-Fi 6 AX201 (2×2) and Bluetooth 5.2 combo, vPro |
| LAN | : Yes |
| Battery | : 6-cell, 83Whr |
| OS | : Windows® 10 64Bit |
| Weight | : 1.7 Kg |
| Color | : Gray |
| Bảo hành | : 03-12 tháng (Option 12 tháng Bảo hành màn hình + phím + adapter 06 tháng) |
| Option | : (1) RJ-45 (Ethernet) port : (1) USB 3.1 Gen 1 Type-A port (charging) : (1) HDMI port (cable not included) : (1) AC power input port : (1) USB Type-C port with Thunderbolt 3, pass through support DispalyPort 1.2, USB 3.1 Gen 2, with BC 1.2 support : (2) USB 3.1 Gen 1 port : (1) HDMI 2.0b with discrete; HDMI 1.4 with UMA (cable not included) |
| Tình trạng | : Máy qua sử dụng mới 99% – Ship from USA |
.







Laptop Tân Phú sẽ không bảo hành khi Laptop gặp những tình trạng như:
1. Sản phẩm bị hao mòn trong quá trình sử dụng (như SSD,Pin, bàn phím bị mòn, tác động từ môi trường).
2. Phần mềm kèm theo máy.
3. Hết thời gian bảo hành (kiểm tra qua tem hoặc số serial).
4. Không có tem bảo hành hợp lệ (bị hư hỏng, mờ, tẩy xoá).
5. Số serial/mã vạch không hợp lệ (mờ, bị cạo, thay đổi).
6. Lỗi do nguyên nhân bất khả kháng (lũ lụt, hoả hoạn, cháy nổ, nguồn điện không ổn định).
7. Lỗi vật lý (rơi, va đập, hư hỏng do vận chuyển, chuột bọ, ẩm ướt, biến dạng).
8. Sản phẩm bị tháo dỡ, sửa chữa không có sự ủy quyền của Laptop Tân Phú.
==> Xem chi tiết chính sách bảo hành tại đây: https://laptoptanphu.com/chinh-sach-bao-hanh/
- Các hình thức thanh toán khi mua laptop tại Laptop Tân Phú:
+ Thanh toán tiền mặt
+ Thanh toán qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán chuyển khoản
+ Thanh toán trả góp qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán trả góp qua công ty tài chính (Có phí)
Khi mua laptop trả góp tại Laptop Tân Phú, khách hàng sẽ được hưởng các ưu đãi trả góp sau:
- Trả góp 0% lãi suất qua thẻ tín dụng
- Trả góp qua công ty tài chính HDSaison / Homecredit