HP EliteBook 840 G9 i7-1255u Ram 16Gb SSD 256GB 14″ Full HD+
14.800.000₫
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
14.800.000₫
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
| CPU | : Intel Core i7-1255U Processor (E-Core Max 3.50 GHz, P-Core Max 4.70 GHz, 10 Cores, 12 Threads, 12 MB Cache) : Intel Core i7-1265U Processor (1.3 GHz upto 3.6 GHz, 12 MB cache, 10 cores, 12 Threads) : Intel Core i7-1280P Processor Intel vPro (1.6 GHz up to 4.7 GHz with Intel Turbo Boost, 24 MB cache, 14 cores, 20 Threads) |
| Memory | : 16 GB DDR5-4800 upto 64GB |
| SSD | : 256 GB PCIe Gen 4.0 x4 NVMe M.2 TLC SSD |
| VGA | : Intel Iris Xe Graphics |
| Display | : 14.0 inch WUXGA, 400 nits, 100% sRGB, (1920 x 1200) IR Camera with HP Eye Ease |
| Touch | : No |
| Wireless | : Intel AX211 Wi-Fi 6E and Bluetooth 5.2 M.2 1216 160 MHz CNVi worldwide vPro |
| LAN | : No |
| Battery | : 3 Cell, 51 Whr |
| OS | : Windows® 11 64Bit |
| Weight | : 1.3kg |
| Color | : Silver |
| Bảo hành | : 06 tháng |
| Option | : (2) Thunderbolt 4 with USB4 Type-C ports; 40 Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort 1.4) : (2) USB 3.2 Gen 1 Type-A ports; 5 Gbps signaling rate (one charging port) : (1) HDMI v2.0 port : (1) Headphone/microphone combo jack : (1) AC power input port |
| Tình trạng | : Máy qua sử dụng mới 99% – ship from USA |


Laptop Tân Phú sẽ không bảo hành khi Laptop gặp những tình trạng như:
1. Sản phẩm bị hao mòn trong quá trình sử dụng (như SSD,Pin, bàn phím bị mòn, tác động từ môi trường).
2. Phần mềm kèm theo máy.
3. Hết thời gian bảo hành (kiểm tra qua tem hoặc số serial).
4. Không có tem bảo hành hợp lệ (bị hư hỏng, mờ, tẩy xoá).
5. Số serial/mã vạch không hợp lệ (mờ, bị cạo, thay đổi).
6. Lỗi do nguyên nhân bất khả kháng (lũ lụt, hoả hoạn, cháy nổ, nguồn điện không ổn định).
7. Lỗi vật lý (rơi, va đập, hư hỏng do vận chuyển, chuột bọ, ẩm ướt, biến dạng).
8. Sản phẩm bị tháo dỡ, sửa chữa không có sự ủy quyền của Laptop Tân Phú.
==> Xem chi tiết chính sách bảo hành tại đây: https://laptoptanphu.com/chinh-sach-bao-hanh/
- Các hình thức thanh toán khi mua laptop tại Laptop Tân Phú:
+ Thanh toán tiền mặt
+ Thanh toán qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán chuyển khoản
+ Thanh toán trả góp qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán trả góp qua công ty tài chính (Có phí)
Khi mua laptop trả góp tại Laptop Tân Phú, khách hàng sẽ được hưởng các ưu đãi trả góp sau:
- Trả góp 0% lãi suất qua thẻ tín dụng
- Trả góp qua công ty tài chính HDSaison / Homecredit