HP Envy 15-ep1011na i7-11800H Ram 32Gb SSD 1TB Nvidia RTX 3050Ti 4K Amoled
14.500.000₫
Hết hàng
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
14.500.000₫
Hết hàng
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
| CPU | : Intel® Core™ i7-11800H (up to 4.6 GHz with Intel® Turbo Boost Technology, 24 MB L3 cache, 8 cores, 16 threads) |
| Memory | : 32GB DDR4 |
| SSD | : 1000GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD (2 slot) |
| VGA | : Intel® UHD Graphics : NVIDIA® GeForce RTX™ 3050Ti (4 GB GDDR6 dedicated) |
| Display | : 15.6inch 4K UHD (3840 x 2160), Amoled , multitouch-enabled, 400 nits, 100% DCI-P3 |
| Touch | : Yes |
| Wireless | : Intel® Wi-Fi 6 AX201 (2×2) and Bluetooth® 5 combo |
| LAN | : No |
| Battery | : 6-cell, 83WHr |
| OS | : Windows® 11 64Bit |
| Weight | : 2.18 Kg |
| Color | : Silver |
| Bảo hành | : 06 tháng |
| Option | : 1 SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate (HP Sleep and Charge) : 1 SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate : 1 HDMI 2.1 : 1 AC smart pin : 1 headphone/microphone combo : 2 Thunderbolt™ 4 with USB4™ Type-C® 40Gbps signaling rate (DisplayPort™ 1.4, HP Sleep and Charge) |
| Tình trạng | : Máy qua sử dụng mới 99% – ship from USA |










Laptop Tân Phú sẽ không bảo hành khi Laptop gặp những tình trạng như:
1. Sản phẩm bị hao mòn trong quá trình sử dụng (như SSD,Pin, bàn phím bị mòn, tác động từ môi trường).
2. Phần mềm kèm theo máy.
3. Hết thời gian bảo hành (kiểm tra qua tem hoặc số serial).
4. Không có tem bảo hành hợp lệ (bị hư hỏng, mờ, tẩy xoá).
5. Số serial/mã vạch không hợp lệ (mờ, bị cạo, thay đổi).
6. Lỗi do nguyên nhân bất khả kháng (lũ lụt, hoả hoạn, cháy nổ, nguồn điện không ổn định).
7. Lỗi vật lý (rơi, va đập, hư hỏng do vận chuyển, chuột bọ, ẩm ướt, biến dạng).
8. Sản phẩm bị tháo dỡ, sửa chữa không có sự ủy quyền của Laptop Tân Phú.
==> Xem chi tiết chính sách bảo hành tại đây: https://laptoptanphu.com/chinh-sach-bao-hanh/
- Các hình thức thanh toán khi mua laptop tại Laptop Tân Phú:
+ Thanh toán tiền mặt
+ Thanh toán qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán chuyển khoản
+ Thanh toán trả góp qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán trả góp qua công ty tài chính (Có phí)
Khi mua laptop trả góp tại Laptop Tân Phú, khách hàng sẽ được hưởng các ưu đãi trả góp sau:
- Trả góp 0% lãi suất qua thẻ tín dụng
- Trả góp qua công ty tài chính HDSaison / Homecredit