HP ZBook Fury 15 G7 Xeon W-10885M/ RAM 16GB/ SSD 256GB /VGA T2000/ FHD
Giá gốc là: 14.500.000₫.13.900.000₫Giá hiện tại là: 13.900.000₫.
Hết hàng
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
14.500.000₫ Giá gốc là: 14.500.000₫.13.900.000₫Giá hiện tại là: 13.900.000₫.
Hết hàng
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
| CPU | : Intel Xeon W-10885M Processor (16M Cache, 2.40 GHz up to 5.30 GHz) |
| Memory | : 16GB DDR4-2667 non-ECC upto 128GB (4 slot) |
| SSD | : 256GB PCIe NVMe (4 slot) |
| VGA | : NVIDIA QUADRO T1000 (4 GB GDDR6 dedicated) : NVIDIA QUADRO T2000 (4 GB GDDR6 dedicated) : NVIDIA Quadro RTX 3000 (6 GB GDDR6 dedicated) : NVIDIA Quadro RTX 4000 (8 GB GDDR6 dedicated) |
| Display | : 15.6 in Full HD 250nit (1920 x 1080) IPS (OPTION CTO Sureview / 400nit – 1000nit cao tiền hơn) : 15.6 in UHD (3840 x 2160) IPS HDR 400 eDP 1.4 and PSR2, 600 nits, 100% DCI-P3 |
| Touch | : No |
| Wireless | : Intel Wi-Fi 6 AX201 (2×2) and Bluetooth 5.2 combo, vPro |
| LAN | : Yes – Intel I219-LM GbE, vPro |
| Battery | : 8-cell, 94 Whr |
| OS | : Windows® 11 Pro 64Bit |
| Weight | : 2.35 Kg |
| Color | : Gray |
| Bảo hành | : 06 tháng |
| Option | : (1) RJ-45 (Ethernet) port
: (1) USB 3.1 Gen 1 Type-A port (sleep and charge)
: (1) USB 3.1 Gen 1 Type-A port
: (1) Headphone/microphone combo jack
: (1) AC power input port |
| Tình trạng | : Máy qua sử dụng mới 98-99% – Ship from USA |
Laptop Tân Phú sẽ không bảo hành khi Laptop gặp những tình trạng như:
1. Sản phẩm bị hao mòn trong quá trình sử dụng (như SSD,Pin, bàn phím bị mòn, tác động từ môi trường).
2. Phần mềm kèm theo máy.
3. Hết thời gian bảo hành (kiểm tra qua tem hoặc số serial).
4. Không có tem bảo hành hợp lệ (bị hư hỏng, mờ, tẩy xoá).
5. Số serial/mã vạch không hợp lệ (mờ, bị cạo, thay đổi).
6. Lỗi do nguyên nhân bất khả kháng (lũ lụt, hoả hoạn, cháy nổ, nguồn điện không ổn định).
7. Lỗi vật lý (rơi, va đập, hư hỏng do vận chuyển, chuột bọ, ẩm ướt, biến dạng).
8. Sản phẩm bị tháo dỡ, sửa chữa không có sự ủy quyền của Laptop Tân Phú.
==> Xem chi tiết chính sách bảo hành tại đây: https://laptoptanphu.com/chinh-sach-bao-hanh/
- Các hình thức thanh toán khi mua laptop tại Laptop Tân Phú:
+ Thanh toán tiền mặt
+ Thanh toán qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán chuyển khoản
+ Thanh toán trả góp qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán trả góp qua công ty tài chính (Có phí)
Khi mua laptop trả góp tại Laptop Tân Phú, khách hàng sẽ được hưởng các ưu đãi trả góp sau:
- Trả góp 0% lãi suất qua thẻ tín dụng
- Trả góp qua công ty tài chính HDSaison / Homecredit