Dell Precision 5470 i9-12900H Ram 32GB/16GB Nvidia RTX A1000 14″ 2.5K Touch 100% Srgb
23.500.000₫
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
23.500.000₫
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%



| CPU | : 12th Generation Intel Core i9-12900H with vPro (24 MB cache, 14 cores, 20 threads, 2.50 GHz to 5.00 GHz, 45W) |
| Memory | : 32 GB, DDR5, 5200 MHz, integrated |
| SSD | : 512GB, Gen 3 PCIe x4 NVMe, Solid State Drive |
| VGA | : Intel Integrated Iris Xe : NVIDIA® RTX™ A1000, 4 GB GDDR6 |
| Display | : 14″ FHD+ Non-touch, 1920 x 1200, 60Hz, 500 nits WLED, 100% sRGB, Low Blue Light, IR Camera and Mic : 14″ QHD+(2560 x 1600) Touch, 60Hz, 500 nits WLED, 100% sRGB, Low Blue Light, IR Camera and Mic |
| Touch | : Yes |
| Wireless | : Intel Wi-Fi 6E (WiFi 802.11ax), Bluetooth 5.2 |
| LAN | : No |
| Battery | : 4 cell, 72whr |
| OS | : Windows® 11 Pro 64Bit |
| Weight | : 1.48Kg |
| Color | : Titan Gray |
| Warranty | : 06 tháng |
| Option | : 1 USB 3.2 Gen 2 Type-C Display port : 1 Universal audio port : 2 Thunderbolt 4.0 Type-C port (1x Power Delivery) : 1 SD-card slot : 1 wedge-shaped lock slot |
| Tình trạng | : Máy Likenew 99% – ship from USA |
Laptop Tân Phú sẽ không bảo hành khi Laptop gặp những tình trạng như:
1. Sản phẩm bị hao mòn trong quá trình sử dụng (như SSD,Pin, bàn phím bị mòn, tác động từ môi trường).
2. Phần mềm kèm theo máy.
3. Hết thời gian bảo hành (kiểm tra qua tem hoặc số serial).
4. Không có tem bảo hành hợp lệ (bị hư hỏng, mờ, tẩy xoá).
5. Số serial/mã vạch không hợp lệ (mờ, bị cạo, thay đổi).
6. Lỗi do nguyên nhân bất khả kháng (lũ lụt, hoả hoạn, cháy nổ, nguồn điện không ổn định).
7. Lỗi vật lý (rơi, va đập, hư hỏng do vận chuyển, chuột bọ, ẩm ướt, biến dạng).
8. Sản phẩm bị tháo dỡ, sửa chữa không có sự ủy quyền của Laptop Tân Phú.
==> Xem chi tiết chính sách bảo hành tại đây: https://laptoptanphu.com/chinh-sach-bao-hanh/
- Các hình thức thanh toán khi mua laptop tại Laptop Tân Phú:
+ Thanh toán tiền mặt
+ Thanh toán qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán chuyển khoản
+ Thanh toán trả góp qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán trả góp qua công ty tài chính (Có phí)
Khi mua laptop trả góp tại Laptop Tân Phú, khách hàng sẽ được hưởng các ưu đãi trả góp sau:
- Trả góp 0% lãi suất qua thẻ tín dụng
- Trả góp qua công ty tài chính HDSaison / Homecredit