Dell Precision 5550 Xeon W-10855M Nvidia Quadro T2000 4GB 15.6″ FHD/4K Touch
17.800.000₫
Hết hàng
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
17.800.000₫
Hết hàng
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
| CPU | : Intel Xeon W-10855M vPro (2.8Ghz up to 5.1GHz,12Mb L3 cache, 6 cores, 12 threads) : Intel Xeon-W10885M Vpro (2.4Ghz up to 5.3 GHz,16Mb L3 cache, 8 cores, 16 threads) |
| Memory | : 32 GB, DDR4, 2933 MHz up to 64Gb |
| SSD | : 512GB NVMe up to 4TB |
| VGA | : Nvidia Quadro T2000 4GB GDDR6 : Intel UHD Graphics |
| Display | : 15.6-inch, FHD+ (1920 x 1200) InfinityEdge, 60 Hz, anti-glare, low blue light, non-touch, 500 nits, sRGB 100% min, wide-viewing angle : 15.6-inch UHD+, (3840 x 2400) InfinityEdge, Gorilla Glass, 60 Hz, anti-reflective, low blue light, touch,500 nits, 100% AdobeRGB, wide-viewing angle |
| Touch | : No |
| Wireless | : Wi-Fi 6™ AX201 802.11AX (2 x 2) + Bluetooth 5.1 |
| LAN | : No |
| Battery | : 3 Cell, 56 Whr : 6 Cell, 86 Whr |
| OS | : Windows® 10 Pro 64Bit |
| Weight | : 1.8Kg |
| Color | : Titan Gray |
| Bảo hành | : 06 tháng |
| Option | : Thunderbolt 3 type C : Thunderbolt 3 type C (Power Delivery) : USB 3.2 Gen 2 Type-C Display port : Universal Audio port : SD Card reader : FingerPrint reader on power button |
| Tình trạng | : Máy qua sử dụng mới 98-99% – ship from USA |
Laptop Tân Phú sẽ không bảo hành khi Laptop gặp những tình trạng như:
1. Sản phẩm bị hao mòn trong quá trình sử dụng (như SSD,Pin, bàn phím bị mòn, tác động từ môi trường).
2. Phần mềm kèm theo máy.
3. Hết thời gian bảo hành (kiểm tra qua tem hoặc số serial).
4. Không có tem bảo hành hợp lệ (bị hư hỏng, mờ, tẩy xoá).
5. Số serial/mã vạch không hợp lệ (mờ, bị cạo, thay đổi).
6. Lỗi do nguyên nhân bất khả kháng (lũ lụt, hoả hoạn, cháy nổ, nguồn điện không ổn định).
7. Lỗi vật lý (rơi, va đập, hư hỏng do vận chuyển, chuột bọ, ẩm ướt, biến dạng).
8. Sản phẩm bị tháo dỡ, sửa chữa không có sự ủy quyền của Laptop Tân Phú.
==> Xem chi tiết chính sách bảo hành tại đây: https://laptoptanphu.com/chinh-sach-bao-hanh/
- Các hình thức thanh toán khi mua laptop tại Laptop Tân Phú:
+ Thanh toán tiền mặt
+ Thanh toán qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán chuyển khoản
+ Thanh toán trả góp qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán trả góp qua công ty tài chính (Có phí)
Khi mua laptop trả góp tại Laptop Tân Phú, khách hàng sẽ được hưởng các ưu đãi trả góp sau:
- Trả góp 0% lãi suất qua thẻ tín dụng
- Trả góp qua công ty tài chính HDSaison / Homecredit