Dell Precision 5750 i9-10885H Nvidia Quadro RTX 3000 6Gb 17″ Full HD
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
| CPU | : Intel Core i9-10885H (8 Cores, 16 Threads, 16MB Cache, 2.40GHz up to 5.30GHz Turbo, 45W, vPro) |
| Memory | : 32GB 2933MHz DDR4 |
| SSD | : 512GB PCIe NMVe SSD |
| VGA | : NVIDIA Quadro T2000 w/4GB GDDR6 : NVIDIA Quadro RTX 3000 w/6GB GDDR6 |
| Display | : 17-inch, WLED FHD+, 1920 x 1200, 60 Hz, Anti-Glare, Non-touch display, PC Bezel, sRGB 100% min, 500 nits, WVA : 17-inch, WLED UHD+, 3840 x 2400, 60 Hz, Touch display, Adobe 100% min, 500 nits, HDR400, WVA, Gorilla Glass |
| Touch | : No |
| Wireless | : Killer™ Wi-Fi 6 AX1650 (2×2) + Bluetooth 5 |
| LAN | : No |
| Battery | : 97WHr |
| OS | : Windows® 10 64Bit |
| Weight | : 2.13kg |
| Color | : Sliver |
| Bảo hành | : 06 tháng |
| Option | : 2x USB 3.2 Gen 2 Type-C™ port with Thunderbolt™ 3 : SD card reader : Headphone jack : Lock slot : 2x USB 3.2 Gen 2 Type-C™ port with Thunderbolt™ 3 |
| Tình trạng | : Máy qua sử dụng mới 95-99% – ship from USA |
Laptop Tân Phú sẽ không bảo hành khi Laptop gặp những tình trạng như:
1. Sản phẩm bị hao mòn trong quá trình sử dụng (như SSD,Pin, bàn phím bị mòn, tác động từ môi trường).
2. Phần mềm kèm theo máy.
3. Hết thời gian bảo hành (kiểm tra qua tem hoặc số serial).
4. Không có tem bảo hành hợp lệ (bị hư hỏng, mờ, tẩy xoá).
5. Số serial/mã vạch không hợp lệ (mờ, bị cạo, thay đổi).
6. Lỗi do nguyên nhân bất khả kháng (lũ lụt, hoả hoạn, cháy nổ, nguồn điện không ổn định).
7. Lỗi vật lý (rơi, va đập, hư hỏng do vận chuyển, chuột bọ, ẩm ướt, biến dạng).
8. Sản phẩm bị tháo dỡ, sửa chữa không có sự ủy quyền của Laptop Tân Phú.
==> Xem chi tiết chính sách bảo hành tại đây: https://laptoptanphu.com/chinh-sach-bao-hanh/
- Các hình thức thanh toán khi mua laptop tại Laptop Tân Phú:
+ Thanh toán tiền mặt
+ Thanh toán qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán chuyển khoản
+ Thanh toán trả góp qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán trả góp qua công ty tài chính (Có phí)
Khi mua laptop trả góp tại Laptop Tân Phú, khách hàng sẽ được hưởng các ưu đãi trả góp sau:
- Trả góp 0% lãi suất qua thẻ tín dụng
- Trả góp qua công ty tài chính HDSaison / Homecredit