Dell Precision 7550 Xeon W-10855M RAM 16GB SSD 512GB Nvidia Quadro RTX 4000 8GB 15.6″ FullHD
19.500.000₫
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
19.500.000₫
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
| CPU | : Intel® Xeon® W-10855M (12 MB Cache, 6 Cores, 12 Threads, 2.80 GHz to 5.10 GHz, 45 W, vPro) : Intel® Xeon® W-10885M (16 MB Cache, 8 Cores, 16 Threads, 2.40 GHz to 5.30 GHz, 45 W, vPro) |
| Memory | : 16 GB DDR4 2933MHz up to 128Gb |
| SSD | : 512GB PCIe M.2 SSD |
| VGA | : NVIDIA Quadro T1000 4 GB GDDR6 : NVIDIA Quadro T2000 4 GB GDDR6 : NVIDIA Quadro RTX3000 6 GB GDDR6 : NVIDIA Quadro RTX4000 8 GB GDDR6 : NVIDIA Quadro RTX5000 16 GB GDDR6 : Intel UHD Graphics 630 |
| Display | : 15.6inch FHD (1920×1080) Anti-Glare IPS |
| Touch | : No |
| Wireless | : Intel Wi-Fi 6 AX200 2×2 .11ax 160MHz + Bluetooth 5.0 |
| LAN | : Yes |
| Battery | : 6cell, 95 Whr |
| OS | : Windows® 11 64Bit |
| Weight | : 2.45 Kg |
| Color | : Bạc |
| Warranty | : 06 tháng |
| Option | : 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A with PowerShare : 2 x USB 3.2 Gen 2 Thunderbolt™ 3.0 Type C : 1 x Headphone Jack : 1 x HDMI 2.0 : 1 x Mini DP 1.4 : 1 x Power port : 1 x RJ-45 : 1 x Smart Card Reader : 1 x SD Card Reader : 1 x Cable Lock |
| Tình trạng | : Máy qua sử dụng mới 98-99% – Ship from USA |



Laptop Tân Phú sẽ không bảo hành khi Laptop gặp những tình trạng như:
1. Sản phẩm bị hao mòn trong quá trình sử dụng (như SSD,Pin, bàn phím bị mòn, tác động từ môi trường).
2. Phần mềm kèm theo máy.
3. Hết thời gian bảo hành (kiểm tra qua tem hoặc số serial).
4. Không có tem bảo hành hợp lệ (bị hư hỏng, mờ, tẩy xoá).
5. Số serial/mã vạch không hợp lệ (mờ, bị cạo, thay đổi).
6. Lỗi do nguyên nhân bất khả kháng (lũ lụt, hoả hoạn, cháy nổ, nguồn điện không ổn định).
7. Lỗi vật lý (rơi, va đập, hư hỏng do vận chuyển, chuột bọ, ẩm ướt, biến dạng).
8. Sản phẩm bị tháo dỡ, sửa chữa không có sự ủy quyền của Laptop Tân Phú.
==> Xem chi tiết chính sách bảo hành tại đây: https://laptoptanphu.com/chinh-sach-bao-hanh/
- Các hình thức thanh toán khi mua laptop tại Laptop Tân Phú:
+ Thanh toán tiền mặt
+ Thanh toán qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán chuyển khoản
+ Thanh toán trả góp qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán trả góp qua công ty tài chính (Có phí)
Khi mua laptop trả góp tại Laptop Tân Phú, khách hàng sẽ được hưởng các ưu đãi trả góp sau:
- Trả góp 0% lãi suất qua thẻ tín dụng
- Trả góp qua công ty tài chính HDSaison / Homecredit