Dell Precision 7740 i7-9850H Ram 32Gb Nvidia Quadro RTX 5000 16Gb 17.3″ Full HD
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
| CPU | : Intel Core i7-9850H, 6 Core, 12M Cache, 2.60GHz up to 4.6GHz Turbo, 45W, vPro |
| Memory | : 32 GB DDR4 2666MHz Non-ECC Memory |
| SSD | : 512GB SSD Nvme |
| VGA | : Intel® UHD 630 : NVIDIA Quadro® RTX 3000 w/6GB GDDR6 : NVIDIA Quadro® RTX 4000 w/8GB GDDR6 : NVIDIA Quadro® RTX 5000 w/16GB GDDR6 |
| Display | : 17.3”, FHD, 1920 x 1080, Anti-Glare IPS, Non-touch 100% sRGB color gamut sRGB : 17.3”, UHD, 3840 x 2160, Anti-Glare IGZO, Non-touch 100% Adobe RGB color gamut |
| Touch | : No |
| Wireless | : Intel® Wi-Fi 6 AX200 2×2 .11ax 160MHz + Bluetooth 5.0 |
| LAN | : yes |
| Battery | : 6-cell, 97Whr |
| OS | : Windows® 10 64Bit |
| Weight | : 3kg |
| Color | : Đen |
| Bảo hành | : 06 tháng |
| Option | : 2 Type C, 3 USB 3.1, 1 HDMI, 1 RJ45, 1 jack 3.5mm, 1 minidisplay Port |
| Tình trạng | : Máy qua sử dụng mới 95% – Ship from USA |




Laptop Tân Phú sẽ không bảo hành khi Laptop gặp những tình trạng như:
1. Sản phẩm bị hao mòn trong quá trình sử dụng (như SSD,Pin, bàn phím bị mòn, tác động từ môi trường).
2. Phần mềm kèm theo máy.
3. Hết thời gian bảo hành (kiểm tra qua tem hoặc số serial).
4. Không có tem bảo hành hợp lệ (bị hư hỏng, mờ, tẩy xoá).
5. Số serial/mã vạch không hợp lệ (mờ, bị cạo, thay đổi).
6. Lỗi do nguyên nhân bất khả kháng (lũ lụt, hoả hoạn, cháy nổ, nguồn điện không ổn định).
7. Lỗi vật lý (rơi, va đập, hư hỏng do vận chuyển, chuột bọ, ẩm ướt, biến dạng).
8. Sản phẩm bị tháo dỡ, sửa chữa không có sự ủy quyền của Laptop Tân Phú.
==> Xem chi tiết chính sách bảo hành tại đây: https://laptoptanphu.com/chinh-sach-bao-hanh/
- Các hình thức thanh toán khi mua laptop tại Laptop Tân Phú:
+ Thanh toán tiền mặt
+ Thanh toán qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán chuyển khoản
+ Thanh toán trả góp qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán trả góp qua công ty tài chính (Có phí)
Khi mua laptop trả góp tại Laptop Tân Phú, khách hàng sẽ được hưởng các ưu đãi trả góp sau:
- Trả góp 0% lãi suất qua thẻ tín dụng
- Trả góp qua công ty tài chính HDSaison / Homecredit