ThinkPad P16 Gen 1 Core i7-12850HX Ram 32GB Nvidia RTX A1000 16″ 4K OLED Touch 100% DCI-P3
31.500.000₫
Hết hàng
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
31.500.000₫
Hết hàng
Giá trên chưa bao gồm VAT 8%
| CPU | : 12th Generation Intel® Core™ i7-12850HX vPro (16-Cores, 24-Threads, 25MB Cache, up to 4.8GHz Max Turbo Frequency) |
| Memory | : 32GB DDR5 Up to 128GB DDR5 4800MHz (4800MHz native, 4000MHz actual) |
| SSD | : 512GB PCIe Gen4 M.2 SSD Up to 8 TB PCIe SSD Gen 4 Performance (2 x 4 TB) |
| VGA | : Integrated Intel® UHD Graphics : NVIDIA® RTX™ A1000 4GB GDDR6 : NVIDIA® RTX™ A2000 8GB GDDR6 : NVIDIA® RTX™ A4500 16GB GDDR6 |
| Display | : 16″ WUXGA (1920 x 1200) IPS, 300 nits, anti-glare, 100% sRGB color gamut, low blue light : 16″ WQUXGA (3840×2400) Multi touch OLED 400nits, 16:10, 100% DCI-P3, HDR 500 |
| Touch | : Yes |
| Wireless | : Intel Wi-Fi 6™ AX201 802.11AX (2 x 2) + Bluetooth® 5.1 |
| LAN | : Yes |
| Battery | : 6Cell, 94Whr |
| OS | : Windows® 11 Pro 64Bit |
| Weight | : 2.95kg |
| Color | : Silver |
| Warranty | : 06 tháng |
| Option | : 2 x Thunderbolt™ 4 / USB4™ 40Gbps / USB-C 3.2 Gen 2 (supports data transfer, 1 x Power Delivery 3.0, and DisplayPort™ 1.4) : 1 x USB-C 3.2 Gen 2 : 2 x USB-A 3.2 Gen 1 (1 x always on) : 1 x HDMI 2.1* : 1 x SD Express 7.0 card reader : 1 x Headphone / mic combo |
| Tình trạng | : Máy qua sử dụng mới 99% – Ship from USA |
Laptop Tân Phú sẽ không bảo hành khi Laptop gặp những tình trạng như:
1. Sản phẩm bị hao mòn trong quá trình sử dụng (như SSD,Pin, bàn phím bị mòn, tác động từ môi trường).
2. Phần mềm kèm theo máy.
3. Hết thời gian bảo hành (kiểm tra qua tem hoặc số serial).
4. Không có tem bảo hành hợp lệ (bị hư hỏng, mờ, tẩy xoá).
5. Số serial/mã vạch không hợp lệ (mờ, bị cạo, thay đổi).
6. Lỗi do nguyên nhân bất khả kháng (lũ lụt, hoả hoạn, cháy nổ, nguồn điện không ổn định).
7. Lỗi vật lý (rơi, va đập, hư hỏng do vận chuyển, chuột bọ, ẩm ướt, biến dạng).
8. Sản phẩm bị tháo dỡ, sửa chữa không có sự ủy quyền của Laptop Tân Phú.
==> Xem chi tiết chính sách bảo hành tại đây: https://laptoptanphu.com/chinh-sach-bao-hanh/
- Các hình thức thanh toán khi mua laptop tại Laptop Tân Phú:
+ Thanh toán tiền mặt
+ Thanh toán qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán chuyển khoản
+ Thanh toán trả góp qua thẻ tín dụng (Có phí)
+ Thanh toán trả góp qua công ty tài chính (Có phí)
Khi mua laptop trả góp tại Laptop Tân Phú, khách hàng sẽ được hưởng các ưu đãi trả góp sau:
- Trả góp 0% lãi suất qua thẻ tín dụng
- Trả góp qua công ty tài chính HDSaison / Homecredit